Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]Google, [1]Bing,
Tieu_De_Tac Tieu_De_Tac
Chia sẻ nào anh em!

Re: Nói thật thì mấy thím nên đọc cái này

Thứ nhất 1: Em thấy các site mà các bác show toàn lòe loạt spam key hay nhồi nhé đủ thứ vô header. Các bác đừng nghĩ vầy là Seo tốt. Cóc có tác dụng gì đâu. Một trang wap seo tốt khi nó có cấu trúc dễ lọc. hệ thống info,meta , css, script. #header -> #content -> #footer. Đại loại là thế chứ không phải cứ nhét cả đống key lên #1.

Thứ 2. Về phía hình thức.
Trang nào cũng giống trang nào, họa chăng chỉ là thay đổi được tý màu sắc rồi mấy cái linh tinh, có bạn còn tương toàn kí tự Only PC. Nếu bạn là người dùng. Bạn thích gì???

Có nên thấy một sự khác biệt khiến khách phải nhớ đến trang bạn, hay khi họ thoáng nhớ về trang bạn thì họ còn có thể hình dung ra trang bạn thế nào chứ không phải như bọc trứng gà, bốc đại 1 quả mà ăn. Nói thế thôi chớ em chả có ác ý hay chê bai gì đâu. Thực tế em cũng chả có tư cách gì mà chê bai cả. Dâu sao cũng mong anh em ngẫm nghĩ chút về lời em nói mà suy nghĩ sáng tạo cho wap mk một điều gì đó mới mẻ
Đương Độ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Ko nên để quá nhiều dòng tại header.
Hữu Thức Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

Duyệt
KoiAd KoiAd
Chia sẻ nào anh em!

Tieu_De_Tac (29.01.2015 / 22:34)
Thứ nhất 1: Em thấy các site mà các bác show toàn lòe loạt spam key hay nhồi nhé đủ thứ vô header. Các bác đừng nghĩ vầy là Seo tốt. Cóc có tác dụng gì đâu. Một trang wap seo tốt khi nó có cấu trúc dễ
Kủng đúng
๖KhảiωPhanლ Khải Phan

Chuẩn
Distancev2 Distancev2
Chia sẻ nào anh em!

Ko nên sd script Cười lăn lộn
  Tổng số: 6
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 13 | Language: VN (Change)