Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[3]Bing, [2]CốcCốc,
HoangBienCS HoangBienCS
Sinh Viên Cảnh Sát!!!

Re: Vài dòng tâm sự về xviet.mobi

Chào các bạn! Sau vài ngày mình tiếp xúc với xviet.mobi mình có những dòng tâm sự của bản thân về xviet.mobi của chúng ta hiện nay như sau:
Sau thời gian hoạt động với lĩnh vực là công cụ tạo wap cho anh em đam me làm wap nhưng không có kiến thức, xviet.mobi từ những ngày gian khổ,lẻo tẻo vài thành viên và còn gặp nhiều khó khăn đối với trang tạo lập, quảng bá đến cho các wapmaster còn hạn chế. Cho đến nay, xviet.mobi đã nâng tổng số thành viên lên đến gần 4000 thành viên, một con số hết sức ngoạn muc,Không thể tin được,con số là 4000 thành viên sau hơn 1 năm xviet.mobi họat động trong tình trạng bị canh tranh mạnh bởi các trang tạo lập khác như wapseo,xtgem,wapego đã có sự trưởng thành hơn. Sự cạnh tranh mạnh mẽ bởi các đối thủ mạnh hơn đó là wapseo và xtgem .... Sẽ là một thử thách không hề dễ cho anh em xviet.mobi của chúng ta. Hiện nay xviet.mobi đã nâng cấp hệ thống và dần hoàn thiện để phục vụ anh em wapmaster, với hệ thống tạo lập dễ dàng,dễ hiểu,có hệ thống forum với những thành viên thân thiện,sẵn sàng giúp đỡ thành viên khi họ cần,tôi nghĩ, xviet.mobi là công cụ tạo lập wap đáng làm nhất hiện nay. Vậy xviet.mobi ảnh hưởng như thế nào đến chúng ta? Tôi, 1 wapmaster,à không,không gọi wapmaster được,tôi có biết gì về lập trình đâu? Đối với tối, xviet.mobi nó cứ như là mạng xã hội của tôi vậy, thay vì tôi vào face tôi chọn xviet để giao lưu trò chuyện mà. Làm wap ở xviet.mobi, tôi chẳng được gì, tiền ư, ồ không. Mặc dù trong hệ thống của xviet.mobi có hỗ trợ kiếm tiền hay các bạn có thể làm wap để đặt mã nhúng để lấy tiền của người khác nhưng đối với tôi,nó chẳng quan trọng. Tôi làm wap trên xviet.mobi là vì đam mê,vì công nghệ đam mê mà nó đang chảy trong dòng máu tôi. Thời gian tôi ở xviet.mobi còn nhiều hơn cả thời gian tôi ăn cơm,tôi tắm,tôi ngủ...chỉ để post bài lên wap,để trò chuyện với anh em xviet.mobi mặc dù biết nó chẳng được lợi gì cả,chỉ cần tôi thấy vui vẻ, thỏa mãn nhu cầu cá nhân,thỏa mãn niềm đam mê của tôi thôi. Vậy với các bạn? Xviet.mobi đối với các bạn như thế nào? Các bạn nghĩ gì về xviet.mobi? Đối với xviet,mobi . Tôi biết, trong thời gian gần đây,xviet đã có nhiều cố gắng trong việc hoàn thiện hệ thống để hỗ trợ tốt hơn cho mọi khách hàng. Tôi thật sự đáng nể về điều đó. Và tôi biết,trong thời gian tới, xviet.mobi sẽ cố gắng hơn trong việc hoàn thiện và phát triển hệ thống để hỗ trợ tốt cho use. Xviet.mobi đã thật sự phát triển nhanh chóng nhưng tôi,bản thân một member của xviet.mobi, tôi xin được có một số góp ý gửi tới xviet.mobi cũng như tới tất cả thành viên của xviet.mobi để phát triển bền vững và mạnh mẽ. Hiện tại,với sự phát triển của công nghệ thông tin,điện tử viễn thông,việc phát triển một site là rất khó vớ sự cạnh tranh lớn, để giúp cho xviet.mobi được nhiều người biết đến hơn, xviet.mobi cần làm tốt công việc quảng cáo,pr hơn, thường xuyên tổ chức các sự kiện cho member để thu hút member hợp tác lâu dài hơn với xviet, thường xuyên cập nhật các tính năng mới, nhanh chóng khắc phục các lỗi để hỗ trợ cho thành viên. Đối với member chúng ta,để góp phần phát triển xviet.mobi hơn thì chúng ta có thể quảng cáo xviet.mobi thông qua link giới thiệu,như vậy,không những vừa có thu nhập mà còn giúp cho hệ thống của chúng ta phát triển mạnh hơn. Đối với các member cố tính phá wap,tôi biết các bạn đang cay khi đọc bài viết của tôi. Vâng,tôi chỉ là một member bình thường thôi, không phải add hay được lợi gì khi viết bài pr cho xviet.mobi đâu. xviet.mobi chẳng làm gì để các bạn phải phá cả. Đây là đôi dòng tâm sự ngắm vô cùng ngủi của tôi.
Tôi xin chúc xviet.mobi ngày càng phát triển hơn trên con đường của mình để hỗ trợ thành viên tốt hơn!
ʚïɞ Nam Ngáo Đá ʚïɞ ʚïɞ Namʚïɞ
Đáng Yêu VL :))

HoangBienCS (12.07.2015 / 22:15)
Chào các bạn! Sau vài ngày mình tiếp xúc với xviet.mobi mình có những dòng tâm sự của bản thân về xviet.mobi của chúng ta hiện nay như sau:
Sau thời gian hoạt động với lĩnh vực là công cụ tạo wap cho
Qc đâu nhà văn
[Boi]Gara9X Gara9X
Chán vãi lờ...

Em đã khóc...
HoangBienCS HoangBienCS
Sinh Viên Cảnh Sát!!!

ʚïɞ Nam Ngáo Đá ʚïɞ (12.07.2015 / 22:20)
Qc đâu nhà văn
có ai yêu cầu đâu mà qc?

HoangBienCS (12.07.2015 / 22:23)
có ai yêu cầu đâu mà qc?
Cho em một bản qc về xviet... Ngắn gọn nhé
HoangBienCS HoangBienCS
Sinh Viên Cảnh Sát!!!

ʚïɞ Nam Ngáo Đá ʚïɞ (12.07.2015 / 22:25)
Cho em một bản qc về xviet... Ngắn gọn nh
Để mai đi bác ạ. Giờ đi ngủ mai sáng mai học cái.

HoangBienCS (12.07.2015 / 22:27)
Để mai đi bác ạ. Giờ đi ngủ mai sáng mai học cái.
Ok
[Boi]Gara9X Gara9X
Chán vãi lờ...

Dự là đạicaGấu nhà ta đang đọc đắm đuối và tưởng tượg là truyện sex, hentai, bla bla ...
ʚïɞmilôgấu đại caʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Cảm ơn HoangBien rất nhiều. Bạn chính là 1 thành viên tốt trong gia đình xviet.
Pilly'ss Pilly’ss
http://haivl.s2vn.top Ảnh hài - Video hài

Dài ngại đọc
vtv7 Nặc Danh

Tình hình là ws đang lỗi , lag , ad thì đi đâu mất các mod thì hoàn toàn bất lực , seo ngày càng tụt . Đây là thời cơ tốt cho xviệt vì sẽ có thêm nhiều wapmaster nữa .

Mong là xviệt sống giai và đáp ứng nhu cầu wapmaster hơn nữa .
[Boi]Gara9X Gara9X
Chán vãi lờ...

vtv7 (12.07.2015 / 22:38)
Tình hình là ws đang lỗi , lag , ad thì đi đâu mất các mod thì hoàn toàn bất lực , seo ngày càng tụt . Đây là thời cơ tốt cho xviệt vì sẽ có thêm nhiều wapmaster nữa .

Mong
Dt hết data nhưng em phải cố gắng vào top này để phang 2 like vào cmt này và top đấy ...
No1vn N98
SacMau.Mobi - Text link pm

HoangBienCS (12.07.2015 / 22:15)
Sau thời gian hoạt động với lĩnh vực là công cụ tạo wap cho
Chuẩn. mau fix lỗi đuê :v
Choang123 Choang123
Chia sẻ nào anh em!

Kích hoạt thì hút máu VL
[Boi]Gara9X Gara9X
Chán vãi lờ...

Choang123 (13.07.2015 / 07:58)
Kích hoạt thì hút máu VL
Pạn kô nhất thjết phải kích hoạt...
cayvan2k cayvan2k
http://taigame321.hayvn.mobi

Xviet truong tồn - Sống Dai như Đỉa nhé ! :D tui cung qúa Xviet lem vì ad Xviet rat nhiet tình hay chat Box giải quyet thac mằc của thành vien . zay thuj cũng hơi bất ngờ mới do mà da 4000 thanh vien ruj àk
  Tổng số: 16
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 2 | Language: VN (Change)