Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[3]Google,
1 2 >>
Khải Phan Khải Phan

Re: Xin ý kiến admin và m.n

Mình chỉ muốn làm cho wapbuilder này một cái tool leech, mà admin k tin tưởng. Mà mình éo pro như một số đại k viết php được đào tạo trong trường kia. Thực ra code leech là mình mod lại của bác hehe9x, thế theo bạn mình lấy pass của bạn thế nào??? Nói đến đây mình xin nhấn mạnh "nếu thực sự k tin tưởng mình thì hãy xoá tài khoản này vĩnh viễn mình cũng sẽ k bao giờ bén mảng đến forum này lần nào nữa, khỏi bị mang tiếng là thằng lừa đảo" :-(
Trí Thức Trithuc9x (SV!)
Sẵn Sàng Hỗ Trợ Wapmaster Mới Nổi

Xl, bạn cứ làm toot leech đi, k ai ns là k tin p kã, p làm được toot leech là 1sự hân hạnh và tạo ra 1bước phát triển mới cho xviet òy
Trí Thức Trithuc9x (SV!)

Mình k pít php, nhưng nếu p mún gíúp gì ngoài lề php và host thì mìh giúp cho nha! Nhưng mình chưa hiểu lắm kái top này của p
Khải Phan Khải Phan

Trí Thức (25.01.2015 / 17:17)
Mình k pít php, nhưng nếu p mún gíúp gì ngoài lề php và host thì mìh giúp cho nha! Nhưng mình chưa hiểu lắm kái top này của p
Bạn xem @Đương Độ nói gì ở mấy top trước "CÁC CHÚ MÀ ĐĂNG NHẬP LÀ ĐƯA
PASS CHO THỚT ĐÓ".
Distant Distant
Chia sẻ nào anh em!

Thằng @choang5x bên wap eo đã keylog và 1 số wap thuộc wapseo rơi vào tay nó. Biện chứng mà nó đưa ra là: Tao dùng tool dò pass. MẮc cười vờ nờ....
Khải Phan Khải Phan

Distant (25.01.2015 / 17:30)
Thằng @choang5x bên wap eo đã keylog và 1 số wap thuộc wapseo rơi vào tay nó. Biện chứng mà nó đưa ra là: Tao dùng tool dò pass. MẮc cười vờ nờ....
Bạn thấy dòng chữ "Đăng xuất khi leech xong, để an toàn k"
VuiSinhVien Trí Thức
Đáng Yêu Vl

Mình kũng thử òy, toot leech của khải phan và khải mềnh pên ws ổn mà
Khải Phan Khải Phan

VuiSinhVien (25.01.2015 / 17:41)
Mình kũng thử òy, toot leech của khải phan và khải mềnh pên ws ổn mà
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Up top cho admin nhìn.
Trí Thức Trithuc9x (SV!)

Uk. up top
Distant Distant
Chia sẻ nào anh em!

Khải Phan (25.01.2015 / 17:35)
Bạn thấy dòng chữ "Đăng xuất khi leech xong, để an toàn k"
Thế bạn có bík là nó đã gắn keylog thì chỉ cần login vào là đã mất ko? Lúc đó, "đăng xuất khi leech xong để an toàn" trở thành câu vô dụng...
Distant Distant
Chia sẻ nào anh em!

Trang đăng nhập of xviet là zì. Như kiểu xviet.mobi/dangnhap
Khải Phan Khải Phan

Distant (25.01.2015 / 18:12)
Trang đăng nhập of xviet là zì. Như kiểu xviet.mobi/dangnhap
Tênwapbạn.xviet.mobi/login.php
Khải Phan Khải Phan

Distant (25.01.2015 / 18:10)
Thế bạn có bík là nó đã gắn keylog thì chỉ cần login vào là đã mất ko? Lúc đó, "đăng xuất khi leech xong để an toàn" trở thành câu vô dụng...
Sau khi hoàn thành mìh sẽ đưa code gốc và code mod cho admin kiểm trứng. Yên tâm nhé
Kim_Nguu Kim Ngưu
Đời vui như Tết

Okê. Cố lên
Distant Distant
Chia sẻ nào anh em!

À ko. Mình ko có ýk ns bạn lừa đảo. Vs lại t cũq ko làm Xviet đâu... Cười lăn lộn sang đey chơi cho vui chút mà..
Khải Phan Khải Phan

Distant (25.01.2015 / 18:59)
À ko. Mình ko có ýk ns bạn lừa đảo. Vs lại t cũq ko làm Xviet đâu... Cười lăn lộn sang đey chơi cho vui chút mà..
À ừ. Fmod ws à. Mình là khai phot9x bên ws nè.
Distant Distant
Chia sẻ nào anh em!

Ừk. T cũq bík bạn mà. Cơ mà page login xviet ko giống ws nên khá khó để edit lại
Khai_Menh Kenny Mềnh
DJ/Producer Khải Mềnh

@Khải Phan: nói thật ra mình cũng làm tool leech cho ae xViet rồi leech tuyệt đối luân nhưng mình ợ ae chê cười tool của mình nên mình đã xóa rồi vì css không đẹp cần thì mình share code php cho bạn và bạn sửa lại css cho đẹp nhé.
Khải Phan Khải Phan

Distant (25.01.2015 / 19:04)
Ừk. T cũq bík bạn mà. Cơ mà page login xviet ko giống ws nên khá khó để edit lại
Nó là user.xviet.mobi/login.php mới khó chứ
Khai_Menh Kenny Mềnh
DJ/Producer Khải Mềnh

Login.html nhế khải phàn
  Tổng số: 30
1 2 >>
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 4 | Language: VN (Change)