Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[2]Google,
susu susu
Chia sẻ nào anh em!

Re: [Hỏi] Làm sao để tránh bị thánh coppy bài bên...

Sự thể là thế này, mình mới tạo 1 wap tên là WapTaiHay.xViet.Mobi, mới đăng được mấy bài viết dùng chức năng tìm kiếm dưới footer, thì thấy wap chưa add lên GooGle, ấy thế mà khi tìm kie6sm bawng2 title thì thấy wap TroChoi.Ovn.mobi nó có hee1t ta6st cả bài viết của mình cũng như nhiều wap khác trên xviet tuy nội dung không gióng nhưng title giống y chang
Nam Trần Nam Trần
BQT WapAz.xViet.mObi

susu (19.10.2015 / 14:32)
Sự thể là thế này, mình mới tạo 1 wap tên là WapTaiHay.xViet.Mobi, mới đăng được mấy bài viết dùng chức năng tìm kiếm dưới footer, thì thấy wap chưa add lên GooGle, ấy thế mà khi tìm kie6sm bawng2 tit
Tránh cái lol. Auto leech có trốn vào mắt :D
susu susu
Chia sẻ nào anh em!

z có ảnh hươ gì tới wap của mình ko bạn
๖ۣۜTin ๖ۣۜFa Nặc Danh

Để làm cái chức năng add tên wap vào trong nội dung bài viết. Có auto cũng chỉ qc vs bl cho mình
V7 Min
Có 2 v7 nhá :v

Auto leech title , kiểu đó vài ngày là wap đó mất top thôi khỏi lo , auto kiểu ấy có ngày gg sandbox
susu susu
Chia sẻ nào anh em!

Thank may ban nha, z thi ko lo, gio add wap len google , bhung nghet cai là v5 chua co sitemap
PhimVL Nặc Danh

Tao add Rồi. đã chờ 3 Ngày rồi mà chưa lẻn dc gg đây. nó báo eurro cmnr. éo có map nó éo duyệt. đm. ad trả lại ae cái map đi
Thiên Sứ T.Y Trithuc9x (SV!)
Sẵn Sàng Hỗ Trợ Wapmaster Mới Nổi

PhimVL (19.10.2015 / 15:39)
Tao add Rồi. đã chờ 3 Ngày rồi mà chưa lẻn dc gg đây. nó báo eurro cmnr. éo có map nó éo duyệt. đm. ad trả lại ae cái map đi
trước t làm wap còn đ cần tới cáp sitemap và vẫn lên google ầm ầm đó..ảnh hưởng gì lớn đâu, cái sitemap chỉ như bản đồ tóm tắt của site cho bọ dễ tìm kiếm nội dung wap hơn thui chứ chẳng thấy gì đặc biệt
๖ۣۜTin ๖ۣۜFa Nặc Danh

Xàm. ko biết sitemap là gì
V7 Min
Có 2 v7 nhá :v

Mới 3 ngày ko lên gg mà đã sồn cả lên
PhimVL Nặc Danh

Ấy là vẽ cho đẹp. chứ cần bùi j gg. có lên thì wap sex cũng éo lên top dc.
ʚïɞ Khải☜♥☞Phan ʚïɞ Khải Phan

๖ۣۜTin ๖ۣۜFa (19.10.2015 / 15:14)
Để làm cái chức năng add tên wap vào trong nội dung bài viết. Có auto cũng chỉ qc vs bl cho mình
[func:user].[func:domain] bỏ đâu
ʚïɞ Khải☜♥☞Phan ʚïɞ Khải Phan

auto leech thì bạn thay cấu trúc bên trong bv! chứ auto leech chỉ đc title thui
๖ۣۜTin ๖ۣۜFa Nặc Danh

sitemap đã mở v5
  Tổng số: 14
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 19 | Language: VN (Change)