Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[5]Google,
1 2 3 >>
Trần Quốc Tuấn Trần Quốc Tuấn
Chia sẻ nào anh em!

Re: Khảo sát tiền của ae xviet

Ko pjt ae xv làm wap kiếm dc nhjều tiền k mình thì kiếm dc gần 2tr 1 tháng thôi, wap sếx nên k show đâu.hehe ae thì sao . . .chắc ko ít hơn mình đâu nhỉ
Đừng Hỏi Tại Sao Đừng Hỏi Tại Sao
không có wap

tự pr à. sex coi chừng c50 hỏi thăm thì đi mà khoe
Chia sẻ nào anh em!

Ai khoe dau chj la khao sat thoi
Nguyễn Trí Thức Trithuc9x (SV!)
Sẵn Sàng Hỗ Trợ Wapmaster Mới Nổi

1 tháng mất 200k!
Chia sẻ nào anh em!

Nguyễn Trí Thức (06.10.2015 / 17:44)
1 tháng mất 200k!
Chắc trêu

Trần Quốc Tuấn (06.10.2015 / 17:51)
Chắc trêu
thật mà, 50k tiền mạng, còn lại vào xviet! tui đâu có kiếm tiền online đâu!
Chia sẻ nào anh em!

Nguyễn Trí Thức (06.10.2015 / 17:55)
thật mà, 50k tiền mạng, còn lại vào xviet! tui đâu có kiếm tiền online đâu!
K kiem tien the online wap web làm gj đag đau đầu seo wap đây mãi trag 2 éo lên trag 1 dc nản thjệt.
AMOD AMOD
Chia sẻ nào anh em!

không kiếm được đồng nào mà tiền mất đi thì quá nhiều. mới đầu tư dàn máy bàn 6 củ. mạng wifi. mà chưa nhìn thấy tương lai có được xu nào không? bác chủ thớt chỉ dùm cách kiếm 2 củ 1 tháng cái
Chia sẻ nào anh em!

AMOD (06.10.2015 / 18:31)
không kiếm được đồng nào mà tiền mất đi thì quá nhiều. mới đầu tư dàn máy bàn 6 củ. mạng wifi. mà chưa nhìn thấy tương lai có được xu nào không? bác chủ thớt chỉ dùm cách kiếm 2 củ 1 tháng cái
Vãi lồng pạn pít gì về seo k nếu pjt thj mjh chỉ cho.k pjt thj thôi chjụ cứng vì muốn kiếm dc tiền thj phải pjt 50% về seo là ít, wap web thj làm wak rễ rồj
AMOD AMOD
Chia sẻ nào anh em!

Trần Quốc Tuấn (06.10.2015 / 18:39)
Vãi lồng pạn pít gì về seo k nếu pjt thj mjh chỉ cho.k pjt thj thôi chjụ cứng vì muốn kiếm dc tiền thj phải pjt 50% về seo là ít, wap web thj làm wak rễ rồj
thế bạn giúp mình seo với nick fb của mình là Tý Sún
Chia sẻ nào anh em!

Oh k pjt seo dạy khó lắm khó hjểu lắm
SaoThe SaoThe
Chia sẻ nào anh em!

Seo thì pít chứ ít, anh pạn chỉ tớ pí kíp 2 củ vs, yahoo: yeu1ngaykho1doi
nhà quê nên không dùng facebook. Anh bạn có lòng giúp nhiệt tình thì inbox sdt tớ nt qua hihi
tks you!
No1vn N98
SacMau.Mobi - Text link pm

Vler tháng 2 củ á

Trần Quốc Tuấn (06.10.2015 / 18:31)
K kiem tien the online wap web làm gj đag đau đầu seo wap đây mãi trag 2 éo lên trag 1 dc nản thjệt.
đam mê thôi, chứ làm cái gì cũng chỉ vì tiền thì chán lắm, seo wap lên top cũng chỉ vì niềm vui thôi! nhiều lúc seo xong lại mún cho n rớt, thôi thì kệ cmn khỏi seo lun!
Chia sẻ nào anh em!

Nguyễn Trí Thức (07.10.2015 / 10:07)
đam mê thôi, chứ làm cái gì cũng chỉ vì tiền thì chán lắm, seo wap lên top cũng chỉ vì niềm vui thôi! nhiều lúc seo xong lại mún cho n rớt, thôi thì kệ cmn khỏi seo lun!
Làm wap là để kiếm tiền chứ làm wap để ngắm và quay tay thì làm làm gì. Tui làm vì tiền hehe, gần 20tuoi rồi 18 chứ ít gì ,kể 1 chút về mình nhé,sắp lấy vk rồi việc làm wap là làm thêm còn làm cty điện công ngkiệp là ngkề chính của tui lươg 6triệu 1 tháng,pắt tay làm dc 2 năm rồi dc gần 350trăm triêu cả làm wap lần trước làm kái wapvietvip.sextgem.com online khá lắm trên dưới 200 300mạng gì đó ,kiếm gần 10tr 1 tháng nhưg do 1 vụ c50 quét ở kichhoat.net và ở monney.vn hay gì gì đó ấy quên rồi và còn nên páo 24h.com.vn nữa ,sợ wák nên đã xoá đata wap rồi bỏ khoảng 3 tháng ,quay lại làm xtgem tiếp nhưg seo kém hơn vì thuật toán gg thay đổi lên tục.ngày trước mjh seo mũi đen nên nhanh vù vù nhưng jờ áp dụng thì gg cho sanbox lun.nên jờ seo thủ côg lâu lên tiền ít.sang tháng thứ tư mình vừa làm wap vừa xin viec làm tại cty điện công ngkiep, quen dc 1 em khá xinh diụ dàng nên đã theo đuổi có tình cảm dc gần 1 năm rồi rất hợp ý nhau lun em ấy ở cùng quê mình hà nam chỉ khác huyện thôi mình ở kim bảng hà nam em ấy ở lý nhân hà nam ae nào ở gần hà nam thì ko nạ gì 2 huyện này , dự tính sang cuối năm 2016 cưới, nhưg mjh muốn kiếm tiền thật nhanh cho dc 1tỷ rồi xây 1 ngôi nhà 2 tầng hoặc 3 tầng gì đó rồi mới cưới.hjhj nói vậy thôi k ae lại kêu mình lắm chuyện hjhj.[1k5 ký tự viết pằng tay đó là sự thật]

Trần Quốc Tuấn (07.10.2015 / 10:30)
Làm wap là để kiếm tiền chứ làm wap để ngắm và quay tay thì làm làm gì. Tui làm vì tiền hehe, gần 20tuoi rồi 18 chứ ít gì ,kể 1 chút về mình nhé,sắp lấy vk rồi việc làm
uầy, thým 97 àk? tui làm wap đâu phải để quay tay, nói quá rồi đó. định mệnh quay tay thì cần đếu gì làm wap..cơ mà thým càn quyét thế méo nào mà 1 tháng cả chục tr z? chỉ tui làm với!
ʚïɞ Khải☜♥☞Phan ʚïɞ Khải Phan

khoảng 100k

Trần Quốc Tuấn (07.10.2015 / 10:30)
Làm wap là để kiếm tiền chứ làm wap để ngắm và quay tay thì làm làm gì. Tui làm vì tiền hehe, gần 20tuoi rồi 18 chứ ít gì ,kể 1 chút về mình nhé,sắp lấy vk rồi việc làm
chưa gì đã lo lấy vợ rồi. haiza.. giờ lo chiếm quyền dần đi không khi lấy về n lên chức mẹ thì khổ đời trai đấy ông bạn!
Chia sẻ nào anh em!

Ấy là khi wap online 200 tớj 300mạng cơ. Năm2012 2013 ấy wap sếx bùng nổ, từ khoá đa dạng seo lại dể nên kiếm dc khá.thým có wap online khá thì mag mình chj cho cách kiếm
Chia sẻ nào anh em!

Nguyễn Trí Thức (07.10.2015 / 10:42)
chưa gì đã lo lấy vợ rồi. haiza.. giờ lo chiếm quyền dần đi không khi lấy về n lên chức mẹ thì khổ đời trai đấy ông bạn!
K sao cưới về chịch đã rồi tính sau nhưg trước hết vẫn là kiếm tiền that nhjeu.để xây nhà.chứ nhà mjh jờ vẫn bừa bộn lắm nhà maí trần rồi nhưg xây lâu rôi mu0n n0.dep để sống và làm ăn cho đoàng hoàng
  Tổng số: 47
1 2 3 >>
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 8 | Language: VN (Change)