Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]CốcCốc,
khotruyen khotruyen
Chia sẻ nào anh em!

Re: ai đang dùng adsene của google e hỏi tý

sao ne copy mã dán vào wap mình rồi , mà ko thấy hiển thị gì cả , có mỗi khoảng trống riêng . ai giúp với ạ ? http://khotruyen.xviet.mobi
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Gê không
༺TríThức9x.Nét༻ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

spam

Cách hỏi một lời giới thiệu đối tác mới
khotruyen khotruyen
Chia sẻ nào anh em!

ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ (29.09.2015 / 14:50)
Gê không
hỏi thật , sao mà bảo ghê gì ông
khotruyen khotruyen
Chia sẻ nào anh em!

༺TríThức9x.Nét༻ (29.09.2015 / 14:59)
spam

Cách hỏi một lời giới thiệu đối tác mới
spam con khỉ , k biết thì hỏi thật .
truyenhaymoinga truyenhaymoinga
Chia sẻ nào anh em!

khotruyen (29.09.2015 / 14:37)
sao ne copy mã dán vào wap mình rồi , mà ko thấy hiển thị gì cả , có mỗi khoảng trống riêng . ai giúp với ạ ? http://khotruyen.xviet.mobi
Tài khoản adsense đã được phê duyệt chưa?
Theo quy đinh thì adsense không hộ trợ subdomain,
  1. Những subdomain từ một bên thứ ba như blogger.com hay WordPress.com, vậy câu hỏi là liệu Google adsense có cho phép đặt / duyệt quảng cáo cho các subdomain không ?
  2.  
  3. Có thể có
  4.  
  5. Nếu bạn đang dùng dịch vụ blog tại blogger.com hoặc Weebly.com thì bạn cũng dễ dàng được Google chấp nhận cho đặt quảng cáo, các dịch vụ này hoàn toàn không lấy bất kỳ một phí nào của bạn, nhưng trang của bạn cũng cần phải có lượng truy cập và có thông tin thật hữu ích mới được duyệt nhé.
  6.  
  7. Có thể không
  8.  
  9. Nếu các bạn đang sử dụng một subdomain nào đó như co.cc, WordPress hay các website không mấy tên tuổi, bạn không thể được xét duyệt cho dù bạn có nội dung tốt thế nào.
  10.  
  11. Vấn đề có thể xảy ra
  12.  
  13. Nếu subdomain là của bạn, do network của bạn tạo ra thì có thể an toàn, còn nếu bạn đặt trên một subdomain của một người bạn, hoặc một network khác đã cung cấp adsense rồi, và nếu bạn vô tình phá vỡ quy tắc của Google Adsense thì sẽ làm ảnh hưởng tới toàn bộ hệ thống website của người ta, điều này là không tốt.
  14.  
  15. Bạn nên làm gì ?
  16.  
  17. Bạn vẫn có thể dễ dàng lập blog và viết trên đó, bạn cũng có thể đăng ký Google adsense và đặt quảng cáo lên, với điều kiện là bạn cần phải mua một tên miền để nhúng vào đó, tôi biết rằng lợi thế lớn nhất của các dịch vụ subdomain chính là bạn có một website với 0 đồng ! Không cần một khoản phí nào cho hosting hay quản lý nó, vì thế nên các bạn dùng các dịch vụ này và nhúng domain vào là một lợi thế …
  18.  
  19. Hãy dùng domain của chính bạn, viết nội dung thật tốt và chờ đợi Google xét duyệt tài khoản của bạn nha !
Googleplus Googleplus
[url=http://appfree.mobi]appfree.mobi[/url]

Giờ mua chắc 10củ
appsmartvn appsmartvn
Chia sẻ nào anh em!

Mua gg as mẹ đi, tốt hon
backlink Nặc Danh

backlink cho wap BackLink Cho Wap , Tạo BackLink Cho Wap , Free Back Link Cho Wap , Hot BackLink Cho Wap , Seo Wap Bằng BackLink , Tăng Rank Wapsite , Seo Wap Lên Top Google , Tăng Visit Cho Wap , BackLinkChào các bạn wapmaster,để phục vụ nhu cầu seo backlink của các bạn kém seo.đây là trang web sẽ giúp bạn trao đổi backlink một cách tự động. Chắc bạn biết SEO cho website là rất quan trọng và cần thiết, và cần phải có thật nhiều backlinks để SEO tốt hơn. Hãy để chúng tôi giúp bạn làm việc đó. Chúng tôi sẽ giúp bạn tăng traffic, Google pagerank, và alexa rank,BackLink Cho Wap , Tạo BackLink Cho Wap , Free Back Link Cho Wap , Hot BackLink Cho Wap , Seo Wap Bằng BackLink , Tăng Rank Wapsite , Seo Wap Lên Top Google , Tăng Visit Cho Wap , BackLink Để có được backlink trong danh sách bên dưới thì các bạn hãy làm như sau Đặt code sau vào footer or header wap bạn sau đó vào lại wap bạn và click vào nút backlink cho wap đã được tạo và wap của bạn sẽ có tên trong danh sách các wap backlink dưới đây ^_^
wap 18+
Cảm ươn diễn đàn đã cho mình đăng backlink cho wap
ʚïɞ Khải☜♥☞Phan ʚïɞ Khải Phan

Adsen
truyenhaymoinga truyenhaymoinga
Chia sẻ nào anh em!

Ai cần mua adsense chưa pin hoặc co pin thì pm mình.
ʚïɞ Khải☜♥☞Phan ʚïɞ Khải Phan

:v :D
  Tổng số: 12
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 13 | Language: VN (Change)