Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]Google,
Tomkk Tomkk
[url=http://haycuc.net]Wap truyện hay[/url]

Re: Tâm sự của wapmaster :haha:

Tên thật : sơn đz
Sinh nhật : 7/9
Quê : hà nội.
Sinh ra trên vùng đất chó ăn đá gà ăn sỏi, người ăn chó gà, ngày xưa nhà em nghèo, bố mẹ em làm nghề buôn bò, kiếm nhiêù tiền nhưng cũng vì thế mà phát sinh nhiều chuyện ,cãi vã, rồi bố em rượu chè bê tha...nên nghèo.
Cấp 1 nhà cách trường khoảng hơn trăm mét. Đi học có cái cặp xài năm năm,quần áo toàn đồ mặc lại.
Đến năm em học lớp bảy, ông già em thay đổi hẳn, tu chí làm ăn, làm cai thợ xây, còn mở thêm trang trại nuôi cá vịt, nghe mẹ em kể thì từ sau khi nói chuyện với bố của gấu em (bây giờ).
Đến cuối năm lớp 9 nhà em xây nhà. Năm em lên lớp 10 xảy ra biến cố.hai ông bà già ly thân. Em cũng ko hiểu lí do, khi cả gia đình đang sống rất ổn.
Li thân thì em sống với mẹ, mẹ em vẫn đi làm bt, bố em mỗi thág đều gửi về khoản tiền lớn đủ cho hai mẹ con xài.
Quan hệ giữa hai người rất tốt mặc dù đã li thân, nhưng thỉnh thoảng các dịp như cuối tuần ông già vẫn? Về ăn cơm
Em đam mê wap web, lập trình, và dự định sẽ theo nghiệp cntt, ngaỳ xưa thời 2010 em lấy biệt danh là bi hunter ))) mãi đến đầu năm nay mới đổi tên sang tom trong từ phantom )))
Bên trên là tâm sự của em, bác nào đồng crnh ngộ không cười ngoác miệng)
THƯƠNG THƯƠNG
Chia sẻ nào anh em!

Hay quá
No1vn N98
SacMau.Mobi - Text link pm

Copy - Past
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

Giỏi, chắc thớt giỏi văn lắm
ducpro2k Đức Key DJ™
Wap Sex Hay: WapTop.xViet.Mobi

Khô khan. Sinh chính tả qá nhiều
✌QuêTao89(╯_╰) ✌QuêTao89(╯_╰)
✌QuêTao89(╯_╰) Điên Dại

lại tâm sự
DocTruyen24h Dương Atrick
DocTruyen24h - Đỉnh Cao Đọc Truyện

Đam mê từ 2010 thì chắc wapego hả em 2011 cg chơi wapego 2013 xtgem đến h thj xviet
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Đáng thương thế
Phim15kb.Me Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

thê thảm quá! nhưng vẫn còn hơn nhiều người, co mà có thấy đúng chủ đề éo đâu, luận cứ, luận điểm và cả luận văn à nhầm lập luận không ăn khớp, chắc văn thým này được 6 điểm là cao!hehe
virut virut
Cuộc Sống Không Giống Cuộc Đời…

Học cntt khó hơn các khoa khác, khoa kinh tế không cần cố gắn nhíều chuyên cần có thể khá giỏi chứ khoa cntt moi cái gioỉ ra chỉ vài thằng cố gắn rất nhiều
Tomkk Tomkk

DocTruyen24h (16.09.2015 / 07:33)
Đam mê từ 2010 thì chắc wapego hả em 2011 cg chơi wapego 2013 xtgem đến h thj xviet
Xtgem thím ơi

Tomkk (16.09.2015 / 12:41)
Xtgem thím ơi
Thời đó wapego hot z mà k chơi, thờj đó có mấy wap như quyetdaik, haidaik, . . . Là vip bên xtgem
Tomkk Tomkk

DocTruyen24h (16.09.2015 / 12:59)
Thời đó wapego hot z mà k chơi, thờj đó có mấy wap như quyetdaik, haidaik, . . . Là vip bên xtgem
Wapego năm lớp tám mới mò

Tomkk (16.09.2015 / 13:15)
Wapego năm lớp tám mới mò
Thế là kém em r :v em lp 7 tạo wapego r wap em hồi đấy tối ol gần 20 thành viên lun
  Tổng số: 14
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 10 | Language: VN (Change)