Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]Bing,
choingay choingay
Chia sẻ nào anh em!

Re: Đm bọn wapseo

Ko biết tại sao bọn nó lại cứ nói xấu xviet. Chắc vì ghen tị do xviet xịn hơn wapseo
Optimus Optimus
Chia sẻ nào anh em!

Xviet tính năng ngon hơn.nhưng chả có site nào chất lượng :3
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

chắc trẩu
Gamevip Gamevip
Chia sẻ nào anh em!

Lại phá đám. Bh ms đc yên ợ?
MrToàn MrToàn
Xviet Trường Tồn

Nào là Xviet lừa đảo, Xv toàn trẩu.. Sao mấy thým bên ws ko tự XEM XÉT LẠI BẢN THÂN làm như thế đã đúng chuẩn mực của 1 con người đàng hoàng chưa nhỉ ?? Hầu như những lần gây War giữa 2 WapBuilder xv với ws thì lại toàn là mấy thánh bên ws khơi nguồn trước..
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Hay cho câu 'xịn hơn wapseo'
Pro mới nổi
[Đại Ka]

MrToàn (04.09.2015 / 07:12)
Nào là Xviet lừa đảo, Xv toàn trẩu.. Sao mấy thým bên ws ko tự XEM XÉT LẠI BẢN THÂN làm như thế đã đúng chuẩn mực của 1 con người đàng hoàng chưa nhỉ ?? Hầu như những lần gây War giữa 2 WapBuilder xv
Chó xmanage ko hiể bạn nói gì
baka baka
Hị Hị Hị ファックス

xviet đã làm dc gì cho mem ngoài lỗi suốt ngày. admin thì lén lút đặt quảng cáo. rồi chuyển hướng này nọ chưa bao giờ công khai nghiêm chỉnh :3 Wap kích hoạt vẫn có quảng cáo như thường Cười lăn lộn
Pro mới nổi
[Đại Ka]

baka (04.09.2015 / 07:31)
xviet đã làm dc gì cho mem ngoài lỗi suốt ngày. admin thì lén lút đặt quảng cáo. rồi chuyển hướng này nọ chưa bao giờ công khai nghiêm chỉnh :3 Wap kích hoạt vẫn có quảng cáo như thường Cười lăn lộn
Ko dùng xv đùng nói lời cay đắng
♪♫ †Mr.Center† ♪♫ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

baka (04.09.2015 / 07:31)
không biết tình hình tì đừng nên dính vào.
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

Đừg nói lời cay đắg
baka baka
Hị Hị Hị ファックス

♪♫ †Mr.Center† ♪♫ (04.09.2015 / 08:01)
không biết tình hình tì đừng nên dính vào.
người hiểu tình hình rõ nhất là member thôi ;3 còn bạn là quản trị viên thì hiểu gì :v
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

baka (04.09.2015 / 08:04)
người hiểu tình hình rõ nhất là member thôi ;3 còn bạn là quản trị viên thì hiểu gì :v
Cũg còn tùy, kém hơn thì ngta chê cùi, hơn thì ngta ganh tỵ, giống thì ngta bảo ăn cắp chả biết làm gì đk :3
♪♫ †Mr.Center† ♪♫ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

baka (04.09.2015 / 08:04)
thôi không nói với người không cùng đẳng cấp nữa, khó nói chuyện quá. hàizà. nản với mấy cụ chỉ biết chém mà không biết nhận!
  Tổng số: 14
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 9 | Language: VN (Change)