Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[3]Google, [1]CốcCốc,
Chủ đề đã đóng cửa
seomaster Nặc Danh

Re: Cuộc Sống Đâu Lường Trước Điều Gì!

Mình khẳng định 100000000000000000% là xviet trượt dốc không phanh đi xuống một cách thẳng nuột từ voi xuống chó.

Cũng chả có gì, mình xin kể lại câu chuyện làm wap của mình, trước khi xviet ra đời mình đang làm wapseo, nhưng sau 1 thời gian wapseo quá lag, mình biết đến xviet qua bạn bè. Và sau đó mình qua xviet làm wap, ban đầu online tầm 10 - 15 mạng và mình đã đặt code chuyển hướng từ site wapseo online trung bình u-on hơn 100 mạng qua wap mình ở viet, đáng tiếc thay chỉ sau 1 tuần, mọi online từ wap mình đều bị chuyển qua muabanclick, mình lạ thay vào kiểm tra kĩ từng code xem có lỡ đặt nhầm code nào ko thì ko phát hiện gì, và lên forrum xviet mới biết là do admin làm để kiếm lợi nhuận và sau đó admin cũng đã sửa cái chuyển hướng thành banner và chỉ đặt trong phần tags của các wap. Mình vẫn tiếp tục làm xviet, post bài, chăm chỉ đi link. và rồi một hôm lại vào xviet, á đù, cuối wap mình có cái quảng cáo của adflex và user ads đó là @trongtin045. Mình biết ngay là admin Trọng Tín. ok, quá đáng lắm rồi, đăng kí nick 500đ, kích hoạt tool 5,000đ thấy bảo là lấy kinh phí để duy trì xviet, thế cũng đủ lắm rồi ao còn chơi cái kiểu lặng lẽ cắn sau lưng âm thầm chuộc lợi như thế. Thành ra mọi bài post, công đi link của mình cũng chỉ là kiếm tiền cho người khác mà thôi, làm việc ko công thì éo ai muốn làm đâu, còn mất thêm 5,500đ kích hoạt nữa chứ, nghĩ lại mà phí vcc!
kun Tiến Đạt
http://truyen640.com/ - Share Code Hay

Rất đồng cảm với bạn, xviet làm ăn như lol ấy :v
seomaster Nặc Danh

Chỉ là một góp ý nhỏ nhoi cho xviet đi lên, chứ đừng như thằng trọng tuấn gì đó của wapseo, member góp ý thì tỏ vẻ ta đây admin oai như cóc đéo cần gì ai, cuối cùng wapseo cũng thành cái wap nát của xã hội
Đức Đanh Đá Nặc Danh

Chán nhể. Vừa đầu tư mấy 50tỷ vào wap định phát triển thế là toi...
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Để pm tín bor
  Tổng số: 5
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 15 | Language: VN (Change)