Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[2]Bing,
Đương Độ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Re: [VOZ] Bạn gái đã bị mất trinh có nên tiến tới hô...

--- suabeo ---
bạn gái đã bị mất trinh có nên tiến tới hôn nhân

Em ko nói dài dòng nữa vô đề luôn là em với bạn gái quen nhau 2 năm định tiến tới hôn nhân,nhưng gần đây e điều tra ra là cô ấy đã bị mất trinh lúc trước rồi,có bằng chứng hẳn hoi nhé,ko biết e có nên lấy loại phụ nữ này về làm vợ ko,tự hỏi nhiều lúc ở bên nó mà nghĩ về chuyện quá khứ của nó đã bị thằng khác "đóng" trước mà tức ko chịu nổinói chia tay mắc công bị nó chửi là bảo thủ thì nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại vẫn ko chấp nhận được muốn dc giải thoát

--- __R.I.P___ ---
Không nên lấy nhé....cái loại con gái như thế......phải cưới 1 thằng đàn ông chứ không nên cưới 1 thằng đàn bà
--- vnking ---
Đéo chịu được thì chia tay, cưới về sau nhậu xĩn lôi con người ta ra chữi.
Yêu lúc nào cũng thèm , mà cưới lúc nào cũng đòi hỏi phải có cái còn trinh.
--- dvan_vpan ---
bạn sống năm bao nhiêu trước Công Nguyên vậy?
Trước khi lấy vợ đã phang phập con nào chưa!? thằng nào ăn cơm mà đòi nồi mới thì nồi cũ vất cho ai nấu??
Lấy vợ còn trinh để về ăn cơm với trinh, ôm trinh ngủ, dắt trinh đi chơi đi, tắm cho trinh àh!?
Nếu vợ bạn còn trinh nhưng nó cứ nghĩ đến việc bạn đã phang con khác rồi nên tức không chịu được nửa đêm dậy lấy dao thiến bạn thì bạn có thông cảm cho nó không??
Đi mua quần áo thì đòi mặc thử nhưng lại muốn mua cái chưa đứa nào thử
--- kangtakang ---
Các thánh nhân cứ nốc 1 chai vodka rồi tưởng tượng gấu bú c*c, doggy, 69 , vừa chịch vừa rên " em yêu anh , em yêu anh " với thằng bóc tem nó mà không có cảm giác ức chế, không có cảm giác bất an về lòng chung thuỷ của người yêu thì thích ăn gì viết ra để tôi cúng.
Lấy cái câu thanh niên 2015 blah blah ra làm cái gì, các ông bị nhồi sọ phim ảnh báo chí phương tây phịch nhau thoải mái , đấy là trên phim thôi, cứ lên các diễn đàn từ lớn như 4chan đến các loại nhỏ hơn tựa như voz ta của họ , hỏi xem virginity nó có quan trọng đến cuộc hôn nhân không nhé.
Thớt ngắm mình nhịn đuoc thì tiến, không thì bỏ cho đỡ khổ cả hai .
--- moon__light ---
Không biết là troll hay thật, nhưng mà hỏi thật nhé
kể cả bây giờ lấy gái trinh thì làm sao cậu biết chắc là nó chưa bao giờ BJ cho thằng khác? , chưa bao giờ cho thằng khác chơi cửa hậu? , làm sao biết không phải là nó vá? cứ quan trọng trinh tiết quá thì sau này đéo bao giờ hạnh phúc được, lúc nào cũng sẽ lo nghĩ
Cứ bảo lấy gái trinh thì nó sẽ chung thủy hơn nhưng có chắc là như vậy hay chỉ là TDTT?
Bây giờ cậu lấy 1 con còn trinh về, đêm tân hôn ngủ với nó sẽ xảy ra 1 trong 2 điều sau :
1- cậu làm tình cực giỏi, em nó có 1 đêm lên tiên lúc ấy nó sẽ nghĩ, ôi đm làm tình sướng vãi L, mình ngu vãi hồi trước không thử, nó sẽ tò mò không biết làm tình với thằng khác thì sẽ như thế nào , mà nó thấy cậu làm tình giỏi nhiều kinh nghiệm thì nó sẽ càng nghĩ rằng nó thiệt thòi hơn cậu vì cậu ngủ với nhiều con, nên nó cũng phải được thử với nhiều thằng mới công bằng => rất dễ cắm sừng
2- cậu làm tình ngu như chó + em nó lần đầu nên sợ, không có kinh nghiệm => khô khốc, khéo còn đéo nhét vào được => em nó sẽ nghĩ ôi sex với cái thằng ngu này chán vãi L , không biết phập thằng khác thì ntn nhỉ => dễ cắm sừng
Nói chung làm việc gì cũng cần có chút kinh nghiệm từ trước, đến mua quần áo còn phải thử nhiều bộ nữa là lấy vợ lấy chồng , nếu không sẽ rất dễ có tâm lý " giá mà" , " đứng núi này trông núi nọ" , hay " trẻ không chơi, già đổ đốn
http://vozforums.com/showthrea ... 30836
buonvuigame buonvuigame
Chia sẻ nào anh em!

Chán , mất trinh hay không thì đâu quan trọng , nếu yêu that lòng thì sẻ coi nhu không có gì , dậy ? Bạn có còn trinh không mà bạn đòi hỏi nguời đó phải còn trinh .. Thời buổi bây giờ yêu xớm lên giường xớm bạn nhé . Đừng vì 1 chử trinh tiết mà mất đi hạnh phúc , chúc bạn hạnh phúc và luôn thành công trong su ngiệp
Đào Lâm Nặc Danh

HAHA vợ thớt mất trinh tr khj lấy thớt hả
Đương Độ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

hic. hic
Trí Thức™ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

Đúng là thời @& zlig;Ç. Tiến đại đi Đương Độ ạk. Mất trinh nhưng còn tiết là đk rùi.keke
Thang99 69
☔☔☔☔☔

Hả? A độ phá "tờ rinh" gáj ư??????, Hăg tjết gớm!!!!
  Tổng số: 6
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 2 | Language: VN (Change)