Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]CốcCốc,
gugo gugo
Chia sẻ nào anh em!

Re: Xviệt đang giảm dần sự chuyên nghiệp của nó

Nếu như muốn cạnh tranh vs các wapbuilder nước ngoài lẫn trong nc như tham vọng của admin milogaudaik thì việc giới hạn thời gian đăng bài là khó có thể chấp nhận!
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

bạn chả hiểu cái mẹ gì :v
bạn muốn dành chỗ cho tool leech à?
bài bạn ngoài index xviet chưa đc bot goole nhìn thấy thì đã bị các bài viết do tool leech chiếm chỗ rồi, còn cả việc hại server nếu member chạy 1 tá tool auto leech nữa
suy nghĩ kĩ trước khi lập topic nha
THƯƠNG 97 THƯƠNG 97
Tai8x.Net

gugo (30.08.2015 / 21:59)
Nếu như muốn cạnh tranh vs các wapbuilder nước ngoài lẫn trong nc như tham vọng của admin milogaudaik thì việc giới hạn thời gian đăng bài là khó có thể chấp nhận!
Giới hạn đâu ra. P viết xongb1 bài xong ấn viết tiếp bài luôn thì sẽ ko bị. Nếu up link xong viết tiếp thì sẽ bị. Giới hạn cung ko sao. Time giới hạn còn ít đó 160s
*!* *!*
.................................

post bài thì đâu có giới hạn
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ (30.08.2015 / 22:01)
bài bạn ngoài index xviet chưa đc bot goole nhìn thấy thì đã bị các bài viết do tool leech chiếm chỗ rồi, còn cả việc hại server nếu mem
E phá đk cái 3p nhưng thui, hic
x-anhkey x-anhkey
Nhận Reg Domain Giá Rẽ .

Cái Gì Cũng Có Giới Hạn Cũa Nó ! 1 Ngày 24Tiếng Bây h Pạn Chĩnh Giờ Tất Cả Trên TG cò 23tiếng thì mọi hđ sẽ chậm lại
gugo gugo
Chia sẻ nào anh em!

bài bạn ngoài index xviet chưa đc bot goole nhìn thấy thì đã bị các bài viết do tool leech chiếm chỗ rồi, còn cả việc hại server nếu mem
Đây hả cười ngoác miệng
gugo gugo
Chia sẻ nào anh em!

Klq cơ mà t cũng từng làm chủ cái wwapbuilder và đã tham khảo code zvn thím mà cứ chạy all site trên 1 cái table thì sớm muộn cũng sập thôi, tạm thời k biết dùng xtgem nên ở đây seo tags trc xog bị sandbox thì wb này cũng phế là vừa Cười lăn lộn
V7 Min
Có 2 v7 nhá :v

1. Wapbuilder họ có support sau lưng , ko như bên mình toàn Hs , sv là chủ yếu

2. Ws giới hạn 3p mà vẫn bị lag đó .

3. Viết tay trên Xv ko bị giới hạn time
V7 Min
Có 2 v7 nhá :v

Cái Xviệt cần là ổn định + cho phép seo chuyên mục là ok thui :v
๖ۣۜTin ๖ۣۜFa Nặc Danh

gugo (30.08.2015 / 22:08)
Klq cơ mà t cũng từng làm chủ cái wwapbuilder và đã tham khảo code zvn thím mà cứ chạy all site trên 1 cái table thì sớm muộn cũng sập thôi, tạm thời k biết dùng xtgem nên ở đâ
ai nói là xviet chạy all site / talbe thế
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

gugo (30.08.2015 / 22:08)
Klq cơ mà t cũng từng làm chủ cái wwapbuilder và đã tham khảo code zvn thím mà cứ chạy all site trên 1 cái table thì sớm muộn cũng sập thôi, tạm thời k biết dùng xtgem nên ở đây seo tags trc xog bị sa
Xviet đã học theo xtgem chứa dữ liệu trên file thay vì trên table nhé. Cái bạn nó là zvn trc đây và ws
【Khải☜♥☞Phan】 Khải Phan

ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ (31.08.2015 / 06:05)
Xviet đã học theo xtgem chứa dữ liệu trên file thay vì trên table nhé. Cái bạn nó là zvn trc đây và ws
Thế thì mới có 1 số chức năg mà ws chưa làm đk
Kunz Kunz
Chia sẻ nào anh em!

gugo (30.08.2015 / 21:59)
Càng ngày càng tẹ
♪♫ †Mr.Center† ♪♫ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

Kunz (31.08.2015 / 07:18)
Càng ngày càng tẹ
z thì bỏ cuộc đi!
Nam Trần YeuDeHon.Net
BQT Kenhaz.xViet.mObi

gugo (30.08.2015 / 22:05)
Đây hả cười ngoác miệng
Xin trang leech coi
  Tổng số: 16
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 2 | Language: VN (Change)