Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[4]Google,
1 2 3 >>
(͡๏̮͡๏) milôgâú  up7s
xViet Trường Tồn

Re: Toàn bộ anh chị em của làng wapmaster vào.

Hiện nay có rất nhiều thành viên của các Wapbuilder khác đã gán cho xViệt là 1 wap lừa đảo.

Vậy hôm nay mình mạo muội lập top này để giải thích và minh oan cho xViet .Cũng như mốn hỏi mọi người là xViet đã lừa đảo cái gì ??

- Mình đã xem nội dung từ trang http://wapbuilderxviet.wap.sh
và mình cảm thấy chủ wapsite này chắc là đầu đất mới viết ra nhưng dòng đấy.minh cảm thấy đây là 1 sự gato cho xViet khi lên V4 .

Bạn ấy nói Cái cũng phải kích hoạt 5k. điều này mình công nhận.
Nhưng các bạn phải hiểu rằng AD Trọng Tín Thì đang là học sinh thì làm gì có tiền. Còn AD Đương Độ tuy đã đi làm nhưng số tiền a ấy kiếm được còn phải để chi tiêu cho gia đình . Thì lấy tiền đâu để thay đổi Sever liên tục như vậy chứ. Kích hoạt cũng chỉ để giúp 1 phần nhỏ cho AD bảo trì và thay Sever thôi. Còn phần lớn để đảm việc Wap của các bạn được hoạt động bình thường thôi. điển hình Wapseo.Mobi Tuy Kich Hoạt Chỉ Mất 2k nhưng bây giờ thì Wapseo ntn 502 liên tục.

Và xin phép được hỏi mọi người ai cho rằng xviet là wap lừa đảo thì cmt ở dưới để xác minh.
Googleplus Googleplus
[url=http://appfree.mobi]appfree.mobi[/url]

Tín 2k pro v~
(͡๏̮͡๏) milôgâú  up7s
xViet Trường Tồn

Googleplus (16.08.2015 / 20:18)
Tín 2k pro v~
Ờ. Biết lâu rồi. :v
ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Thằng độ này ko bao giờ lừa đảo ai. Ae từ thời zvn sẽ rõ. Tiền k.h thì đáng chi. Mỗi năm mình gia hạn 4 domain hết 1trieu2. Vps thì mỗi thasg là tổng 600k(uplen 40k, xviet 450k, forum 100k)
Mấy ai biết đó là đâu. Mình thì cả tuần làm việc vất vả, vất đến mức bnhân của mình còn xin giám đốc tăng lương cho mình, nhưng ai chả biest là ko thể. chủ nhật ngày nghỉ duy nhất cũng ko đc yên. Mình rấtt mệt mỏi ae ạ
✌QuêTao89(╯_╰) ✌QuêTao89(╯_╰)
✌QuêTao89(╯_╰) Điên Dại

tín 2k
(͡๏̮͡๏) milôgâú  up7s
xViet Trường Tồn

ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ (16.08.2015 / 20:22)
Thằng độ này ko bao giờ lừa đảo ai. Ae từ thời zvn sẽ rõ. Tiền k.h thì đáng chi. Mỗi năm mình gia hạn 4 domain hết 1trieu2. Vps thì mỗi thasg là tổng 600k(uplen 40k, xviet 450k, forum 100k)
Mấy ai bi
Chỉ có mấy thằng trẩu.Mới k hiểu.bọn đó nó đầu đất mà.
skyoflove skyoflove
Chia sẻ nào anh em!

Đính chính vs b là Admin ws ko phải vì tiền mà k duy trì ws nhé.
Tuấn n đầy tiền, chẳg qua n k có time thôi. Hiểu k?
(͡๏̮͡๏) milôgâú  up7s
xViet Trường Tồn

✌QuêTao89(╯_╰) (16.08.2015 / 20:22)
tín 2k
2k chứ mấy nữa.
 Lực Lẻ Loi  Nặc Danh

Mấy ai bi
Sáng tới giờ thấy bác cắm cái đầu vào cái chatbox miết
Pro mới nổi
[Đại Ka]

đi làm thì vất, buổi trưa tranh thủ nghỉ ngơi ăn uống 1 tý lại vào chúc anh em ngủ trưa ngon rồi mình cũng ngủ lúc nào chẳng biết, tối về cố gắng online chém gió và fix wap cùng anh em, mặc dù cũng ko thể online được muộn, người thì gầy dạc từ khi mở xviet, mình sẽ vẫn cố gắng vì xviet và anh em, ae yên tâm
✌QuêTao89(╯_╰) ✌QuêTao89(╯_╰)
✌QuêTao89(╯_╰) Điên Dại

Mấy ai bi
chi nz là ít. thông cảm cho admin
 Lực Lẻ Loi  Nặc Danh

skyoflove (16.08.2015 / 20:25)
Thì thằng chủ top có đề cập gì tới bác admin của ws đâu,chỉ nói thằng nào đi dìm hàng xv thôi mà
(͡๏̮͡๏) milôgâú  up7s
xViet Trường Tồn

✌QuêTao89(╯_╰) (16.08.2015 / 20:22)
tín 2k
Vâng. Thế Thím Độ. Thím Tín Thì Sao Bạn. Họ rảnh sao. Họ cũng phải làm việc chứ.nhưng họ đã cố gắng tranh thủ làm đến 3-4 h sáng vì ae đấy. Còn bạn thì làm gì. Bạn chỉ việc sử dụng mà k biết ơn người đã tạo ra trang Wapbuilder này.Và tớ cũng chẳng qt gì tới a Tuấn nhé.
Đừng Hỏi Tại Sao Đừng Hỏi Tại Sao
không có wap

hài.... t không tếc 5k. t chỉ mong xviet trường tồn. lừa đảo hat không anh em xviet khác biết làm gì cần bọn kia phán ạ. được cái nữa là mong ad đặt QC ở trong tag thì đừng cho nó chuyển hướng đến trang khác, vì sẽ mất khách từ google ạ
Nhok Nhok
M4V*BoyVipNr* . fb.com/toi.tenhuu

haizzzz
Pro mới nổi
[Đại Ka]

skyoflove (16.08.2015 / 20:25)
tiền có mua được phẩm chất đẹp của 1 con người không bạn mua được thì mình sẽ mua giúp bạn
Nhưng người ta vì đồng tiền lẻ mà sinh sự thì nhiều lắm
seomaster Nặc Danh

Trọng Tín sinh năm 9 mấy vậy a
 Lực Lẻ Loi  Nặc Danh

ʚïɞ lộ Xộ cộ ʚïɞ (16.08.2015 / 20:28)
đi làm thì vất, buổi trưa tranh thủ nghỉ ngơi ăn uống 1 tý lại vào chúc anh em ngủ trưa ngon rồi mình cũng ngủ lúc nào chẳng biết, tối về cố gắng online chém gió và fix wap cùng anh em, mặc dù cũng ko
Optimus Optimus
Chia sẻ nào anh em!

seomaster (16.08.2015 / 20:34)
2000 e à
Đừng Hỏi Tại Sao Đừng Hỏi Tại Sao
không có wap

seomaster (16.08.2015 / 20:34)
2k. t gần nhà hắn đây
  Tổng số: 43
1 2 3 >>
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 13 | Language: VN (Change)