Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]Google,
Trí Thức™ Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

Re: [TL] Về việc cmt trong các topic trên cộng đồ...

Như chúng ta đã biết, forum xviet chỉ mới quay lại với chúng ta không lâu, nội dung cũng còn ít ỏi và hạn hẹp. Các admin cũng đang nỗ lực để cập nhật những nội dung hữu ích nhất cho các bạn! Forum hỗ trợ wap/webmater cũng giống như 1 trang wap/web các bạn tạo ra vậy, phải có nội dung đơn giản rồi mới tới phức tạp được. Vấn đề mình muốn nói ở đây và việc bình luận thiếu ý ngkĩ và suy luận của 1 số wapmater! Với các bạn, những gì người ta đang học mà bạn đã học qua rồi thì xem ra rất đơn giản..nhưng cái đơn giản của hôm nay đâu phải tự nhiên mà có được, cũng phải học hỏi từ những thứ đơn giản phải không ạ? Và với đời sống ngày càng hiện đại đi đôi với hại điện như bây giờ thì việc xuất hiện thêm những wapmater thì mỗi ngày một nhiều thêm. Nếu như những người mới bước chân vào lĩnh vực wap/web mà các bạn đưa ra những kiến thức trên ngọn cây như bạn đã và được học thì liệu họ có hiểu??? Đáp án chắc các bạn cũng luận ra được! Vậy nên, thay vì những bình luận dìm hàng hoặc hạ thấp người khác trong những topic chia sẻ thì mong mọi người hãy cùng nhau bổ xung, chia sẻ những gì còn thiếu sót để diễn đàn ngày càng đi lên, giới wapmater Việt ngày càng đoàn kết và vững mạnh! Xin cảm ơn!
Admin thân gửi!
Đương Độ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

ừ, với xviet thì ko có gì khó khăn đâu
1 :
Wapvip Wapvip
Chia sẻ nào anh em!

Nói gì thì nói chứ, ở xviet khi đăng ký wap mới thì cũng còn đơn điệu về phần giao diện, và wapmater cũng phải biết đôi chút về cái gọi là code thì mới chỉnh sửa được chứ! Mấy thánh mới vào đâu như mấy lão thành lâu năm, cứ đưa cái đơn trước, cái đa sau vẫn là tốt nhất A Độ ạk
Đương Độ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Hic.
Khải Mềnh Kenny Mềnh
DJ/Producer Khải Mềnh

mình nghĩa @Nguyễn Dương Độ nên mở rộng phần khung chỉnh ửa code đi nó bé quá
  Tổng số: 5
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 14 | Language: VN (Change)