Tên tài khoản:
Bạn đã có tài khoản rồi?
Tích vào đây để đăng ký.
Vâng, Mật khẩu của tôi là:

Bạn đã quên mật khẩu?

Duy trì trạng thái đăng nhập
Đăng nhập hoặc Đăng kí
Tin tức - News
Online [0]
.[1]CốcCốc,
Trí Thức Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

Re: Báo Cáo Vi Phạm - Lời Nhắn Từ Cố Nhân

Xin lỗi m.n! đây là bài viết được thàng viên gửi cho mình.
Bài viết được yêu cầu với nội dung như sau:
Tôi ở đây trên cương vị là 1 thành viên xViet.Mobi, tôi sử dụng các dịch vụ của xViet.Mobi tôi yêu cài Ban Quan Trị tôn trọng người dùng!

Đầu tiên Quản Trị Viên đã thay đổi mật khẩu trái phép trên tài khoản của tôi "khai phot" tôi không hề truy cứu!

Tôi ở đây không kích động hay hay có hành vi gì gây chiến, nên hãy CÓ LÝ DO CHÍNH ĐÁNG NẾU XÓA TÀI KHOẢN VÀ BÀI VIẾT CỦA TÔI

Hôm nay Quản Trị Viên tiếp tục chỉnh sửa trái phép trên site của tôi, tôi đề nghị Quản Trị Viên đưa site của tôi về nguyên trạng thái của nó, điều này vi phạm quyền riêng tư và quyền được bảo đảm và tài sản cá nhân của tôi!

Nếu cho rằng Quản Trị Viên làm như vậy là đúng đắn, thì trường hợp như vậy có thể xảy ra với bất kỳ ai, thành viên nào và bất kỳ thời điểm nào!

Tôi xin cảm ơn!
hết.
Thực sự mình k biết chuyện gì đang xảy ra giữa 2 ng đó, và cũng k để ý cho lắm tới những việc đang diễn ra.
k biết bài này có ý nghĩ gì với Khải và a Độ. nhưng bạn nhờ thì mình giúp, mong 2 ae sớm chấm dứt kiểu chiến tranh không vũ khí này..
‘๑’๓j£๏ ‘๑’Ch๏ng Xáng (SV!)
Pro mới nổi
[Đại Ka]

Bạn khải cài tool spam bài viết và tài khoản trên hệ thống xviet. mobi khiến hệ thống bị treo gần 1 ngày. Âm mưu cùng trọng tín và trần sơn spam hệ thống để mưu đồ đánh sập xviet, user khải phan đã vi phạm nghiêm trọng điều khoản của xviet là phá hoại tài sản chung của xviet nhằm khiến hệ thống bị sập. Tôi kịch liệt phản đối và đành day dứt tịch thu tài khoản vi phạm và website lừa đảo hosting,domain khai phot.net nhằm gửi lời răn đe tới những đối tượng thù địch của xviet . Hành động của user khai phot sẽ không được tha thứ. nếu anh em biết wapsite của khai phot là gì xin báo cho mình biết để mình có biện pháp đối phó
dưới đây là tất cả các website trong user khai phot đã bị tịch thu

PS: thức không nên tham gia vào chuyện này vì thằng sửu nhi háo thắng đó không đáng để em phải bận tâm
Trần Sơn Nặc Danh

vậy luôn ý hả ,,,...
Trong Sạch Trong Sạch
Chia sẻ nào anh em!

Vô tay,vỗ tay cho anh độ
Trí Thức Trí Thức (SV!)
DangCap.Mobi - Công Cụ Hỗ Trợ Wapmaster xViet.Mobi

cảm ơn a Độ
  Tổng số: 5
Xem chủ để ngoại tuyến (Offline)
Xviet.Mobi
loading...
Trang chủ / 0 / 15 | Language: VN (Change)